Lögmenn

LEX lögmannsstofa leggur áherslu á að viðskiptavinir njóti þjónustu sérhæfðra starfsmanna eftir því sem viðkomandi verkefni kallar á. Slíkt tryggir ekki aðeins fyrsta flokks ráðgjöf handa viðskiptavinum okkar heldur tryggir það einnig að þjónustan sé eins skilvirk og kostur er. Þá starfa reyndir málflytjendur fyrir öllum dómstigum á Íslandi á öllum fagsviðum LEX.

Starfsmaður skrifstofu

Aðalheiður Millý Steindórsdóttir

Aðalheiður Millý Steindórsdóttir Umsjónarmaður eldhúss

milly@lex.is

Nánar

Eigandi

Arnar Þór Stefánsson Lögmaður - Eigandi

arnar@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Árni Freyr Sigurðsson Laganemi

arni@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Bergljót Bergsdóttir

Bergljót Bergsdóttir Bókari

bergljot@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Birgir Már Björnsson

Birgir Már Björnsson Lögmaður - Fulltrúi

birgir@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Bragi Dór Hafþórsson

Bragi Dór Hafþórsson Lögmaður - Fulltrúi

bragi@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Brynja Sif Stefnisdóttir

Brynja Sif Stefnisdóttir Gjaldkeri

brynja@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Dagmar Arnardóttir

Dagmar Arnardóttir Lögmaður - Fulltrúi

dagmar@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Einar Sveinn Ingólfsson

Einar Sveinn Ingólfsson Fjármála- og skrifstofustjóri

esi@lex.is

Nánar

Eigandi

Erla S. Árnadóttir

Erla S. Árnadóttir Lögmaður - Eigandi

erla@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Erna Björg Smáradóttir

Erna Björg Smáradóttir Skjalastjóri

erna@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Eydís Ýr Jónsdóttir

Eydís Ýr Jónsdóttir Lögfræðingur - Fulltrúi

eydis@lex.is

Nánar

Eigandi

Eyvindur Sólnes

Eyvindur Sólnes Lögmaður, MBA - Eigandi

eyvindur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Fanney Frímannsdóttir

Fanney Frímannsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

fanney@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Fjölnir Ólafsson

Fjölnir Ólafsson Laganemi

fjolnir@lex.is

Nánar

Eigandi

Garðar Valdimarsson

Garðar Valdimarsson Lögmaður - Eigandi

gardarv@lex.is

Nánar

Eigandi

Garðar Víðir Gunnarsson

Garðar Víðir Gunnarsson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

gvg@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Grímur Birgisson

Grímur Birgisson Lögfræðingur - Fulltrúi

grimur@lex.is

Nánar

Eigandi

Guðjón Ármannsson

Guðjón Ármannsson Lögmaður - Eigandi

gudjon@lex.is

Nánar

Eigandi

Guðmundur Ingvi Sigurðsson

Guðmundur Ingvi Sigurðsson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

gudmundur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Guðrún Lilja Sigurðardóttir

Guðrún Lilja Sigurðardóttir Lögmaður - Fulltrúi

gudrun@lex.is

Nánar

Eigandi

Gunnar Viðar

Gunnar Viðar Lögmaður, LL.M. - Eigandi

gunnar@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Heimir Jóhannsson

Heimir Jóhannsson Kerfisstjóri

heijo@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Helga Pétursdóttir

Helga Pétursdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

helga@lex.is

Nánar

Eigandi

Helgi Jóhannesson

Helgi Jóhannesson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

helgi@lex.is

Nánar

Eigandi

Helgi Þór Þorsteinsson

Helgi Þór Þorsteinsson Lögmaður, LL.M. - Eigandi

helgithor@lex.is

Nánar

Eigandi

Hulda Árnadóttir

Hulda Árnadóttir Lögmaður, LL.M. - Eigandi

hulda@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Ingvi Snær Einarsson

Ingvi Snær Einarsson Lögmaður, LL.M. - Fulltrúi

ingvi@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Íris Ósk Hjaltadóttir

Íris Ósk Hjaltadóttir Móttökuritari

iris@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Jolanta Renata Stefanko

Jolanta Renata Stefanko Ritari

jolanta@lex.is

Nánar

Eigandi

Jónas Aðalsteinsson

Jónas A. Aðalsteinsson Lögmaður - Eigandi

jonas@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Kara Borg Fannarsdóttir

Kara Borg Fannarsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

kara@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Katrín Rúnarsdóttir

Katrín Rúnarsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

katrinr@lex.is

Nánar

Eigandi

Kristín Edwald

Kristín Edwald Lögmaður - Eigandi

kristin@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Kristín Sólnes

Kristín Sólnes Lögmaður - Fulltrúi

kristins@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Lena Mjöll Markusardóttir

Lena Mjöll Markusdóttir Lögfræðingur, CIPP/E - Fulltrúi

lena@lex.is

Nánar

Eigandi

Lilja Jónasdóttir

Lilja Jónasdóttir Lögmaður - Eigandi

lilja@lex.is

Nánar

Fulltrúi

María Hrönn Guðmundsdóttir

María Hrönn Guðmundsdóttir Lögmaður - Fulltrúi

mhg@lex.is

Nánar

Fulltrúi

María Kristjánsdóttir

María Kristjánsdóttir Lögmaður, LL.M., CIPP/E - Fulltrúi

maria@lex.is

Nánar

Eigandi

Ólafur Haraldsson

Ólafur Haraldsson Lögmaður - Eigandi

olafur@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Ólöf Ásta Stefánsdóttir

Ólöf Ásta Stefánsdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

asta@lex.is

Nánar

Eigandi

Óskar Sigurðsson

Óskar Sigurðsson Lögmaður - Eigandi

oskar@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Sigurður Ágústsson

Sigurður Ágústsson Lögmaður - Fulltrúi

sigurdur@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Sigurgeir Bárðarson

Sigurgeir Bárðarson Lögmaður - Fulltrúi

sigurgeir@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Snæbjörn Valur Ólafsson

Snæbjörn Valur Ólafsson Lögmaður - Fulltrúi

snaebjorn@lex.is

Nánar

Eigandi

Stefán Orri Ólafsson

Stefán Orri Ólafsson Lögmaður - Eigandi

stefan@lex.is

Nánar

Fulltrúi

Steinunn Pálmadóttir

Steinunn Pálmadóttir Lögmaður - Fulltrúi

steinunn@lex.is

Nánar

Starfsmaður skrifstofu

Svava Gunnarsdóttir

Svava Gunnarsdóttir Aðstoðarmaður lögmanna

svava@lex.is

Nánar

Starfsmaður

Thelma Christel Kristjánsdóttir Laganemi

thelma@lex.is

Nánar

Ráðgjafi

Valtýr Sigurðsson

Valtýr Sigurðsson Lögmaður - Ráðgjafi

valtyr@lex.is

Nánar

Eigandi

Víðir Smári Petersen

Víðir Smári Petersen Lögmaður, LL.M. - Eigandi

vidir@lex.is

Nánar

Eigandi

Þórhallur Bergmann

Þórhallur Bergmann Lögmaður - Eigandi

thorhallur@lex.is

Nánar

Ráðgjafi

Þórunn Guðmundsdóttir

Þórunn Guðmundsdóttir Lögmaður, LL.M. - Ráðgjafi

thorunn@lex.is

Nánar

Eigandi

Örn Gunnarsson

Örn Gunnarsson Lögmaður - Framkvæmdastjóri

orn@lex.is

Nánar